
Mchaga mmoja kamtoa mke wake out mambo yakawa hivi
*Mchaga mmoja kamtoa mke wake out.**mchaga* : _chips yai bei gani?_*mhudumu*: _elfu 2_*mchaga* : _zina kachumbari?_*mhudumu*: _ndio!_*mchaga*: _kachumbari mnauzβ¦
Browse published Articles by category, tag or language. Random discovery is the default and keeps a stable order while you move through pages.

*Mchaga mmoja kamtoa mke wake out.**mchaga* : _chips yai bei gani?_*mhudumu*: _elfu 2_*mchaga* : _zina kachumbari?_*mhudumu*: _ndio!_*mchaga*: _kachumbari mnauzβ¦

π Jamaa kamuaga mkewe anaenda semina Songea kwa wiki nzima kumbe kahamia kwa demu nyumba ya pili toka kwake. Siku ya 1 kalala asubuhi alipoamka kachungulia kwakβ¦

Eti linalo jamba ni tumbo makalio ni spika tuDah!!Nimecheka hadi basi leoπΈπΈπΉπΉ

Mke: Naelekea london, nikuletee zawadi gani?Mume: kitu gani unaweza niletea wewe?Mke: we omba Alafu utaona.Mume: Niletee msichana wa kizungu.Mke: (mke akaendaLoβ¦

Lakini sisi wanaume hatuko fair β¦ Yani demu anang'ng'ana kujipodoa uso na sisi tunaangalia matako. πππmungu anatuona jamanππππππMakeup ya matako iletwe

Mchungaji anawaambia waumini: Fanya jambo moja la kumshangaza Munguβ¦ Dakika mbili nyingi Mchaga akakimbia na kapu la sadaka πππππππππ

WIVU HUU NI NOMA Mke: Hivi mume wangu una wanawake wangapi huko nje? Mume: Kama nywele za kichwa changu.

Mzee mmoja alipanda Gari Stend;Wakati wa kugombania Siti,Akaibiwa Nauli.Akasimama katikati ya Gari-Akasema; "Jamani Naomba Aliyeniibia Pesa yangu Arudishe Harakβ¦

Mtu una degree 1 unachagua kazi! Wakati thermometer ina degree 100, inafanya kazi kwenye kwapa.πππππNi Utani tuuuuu!

Mkaka aliingia kwenye hoteli moja akaketi meza moja na mdada mrembo maarufu sana;MKAKA: Samahani dada sijui saa ngapi?MDADA: Nani kakwambia saa yangu ndio ya kuβ¦

ππππMVULANA: Daktari, rafiki yangu wa kike ni mjamzito, lakini mara zote nimekua nikitumia kinga. Inawezekanaje hii?DAKTARI: Ngoja nikusimulie hadithi. Kulikua β¦

Boss;- kwa nini umechelewa kaziniJuma;- kuna mtu njiani alidondosha elfu1Boss;- ohhoh kwa hiyo ulikuwaunamsaidia kuitafutaJuma;- hapana nilikuwa nimeikanyagaπππβ¦

Je wajua?.. Shamba lako likipatikana na dhahabu ni mali ya serikali..ila likipatikana na bangi ni mali yakoππππ

Baba na mama baada ya kurudi safari pamoja wakakuta BARUA iko mezani SEBULENI ikisemaβ¦. "Baba na mama, ni matumaini yangu kuwa mtasoma ujumbe wangu huu kwenye kβ¦

Boy:- baby ivi nikifa utakuja msibani? Girl:-ntakuja ukinitumia nauli. Hapo ndo unagundua kuwa sio kila omba omba yuko barabarani. π€π€π€π€π€π€

Et jana usiku mwiz kavunja mlango kwangu akaanza kutafuta kitu kila kona ikabid na mie niamke namuuliza unatafuta nini ananijibu hela ndipo nilipoanza na mie kuβ¦

BABA: mwanangu kwenye huu mtihani uliofanya natumaini utafanya vizuri.DOGO: ndio baba nitapata mia kwa mia.BABA: kwanini unasema hivyo?.

Huu usharobaro mwingine uchizi. Jamaa kamzimia demu kanisani,

Mtoto alimwuuliza baba yake,Mtoto: Baba unaweza kumwachia hilo gari lako house boy/girl akaliendesha?Baba: siwezi kumwachia gari langu hili aliendeshe ni ghali β¦

Polisi::: hodi, hodi Jamaa::: kimya Polisi::: hodi, hodi Jamaa::: we nani kwani? Polisi::: sisi polisi Jamaa::: mnataka nini?

Jamaa yupo ndani ya Range rover yake mpya na msichana ambaye ni mpenzi wake.#Jamaa: kuna siri flani nimeitunza moyoni mwangu kwa muda mrefu na nikaona kama nitaβ¦

Jamaa fulani alikuwa ame2lia beach mzungu akapita akamuliza "Are u relax ? Jamaa akawa hamuelewi akamjibu No! Mzungu mwengine akapita akamuliza vilevile akajibuβ¦

Leo nimepulizia Air Fresh yenye Harufu ya Pilau nyumbani kwangu sasa watoto wa Jirani wamehamia Mlangoni kwangu ndio wanacheza hapo. Kila nikitoka wananisalimiaβ¦

Nimeamka asubuhi nikiwa na elfu 1 tu mfukoni, nikamtuma mtoto wa jirani akaninunulie maandazi nipate kunywa chai. Baada ya muda namuona anarudi huku analamba asβ¦